Wednesday, May 18, 2005

AKINA MAMA KENYA KUANDAMANA?

KUMEKUWA na machafuko sana husunan kwa upande wa akina mama waishio Nchini Kenya.

machafuko hayo yametokana na mama mmoja ambaye mumewe ni mtumishi katika ngazi ya juu ya utumishi katika serikali ya Kenya.

huyu ni mama Lucy Kibaki am,baye kwa akiasi kikubwa amewachefua akina mama wa Kenya na wanawake wote hapa dunaiani kutokana na tabia yake chafu kuliko.

tabia ya mama huyu imewatia majaribuni akina mama wengi kutokana na kutangazwa katika vyombo vya habari mbalimbali hapa duaniani.

kitu amcaho nahisi akina mama wengi wanakifikiria sasa ni kusubiri kama mama kibaki atafanya tena mambo yake ya TSUNAM ili waandamane hadi kwa Mzee Mwai Kibaki.

kikubwa ambacho nawashauri akainamama hawa ni kumuelezea ukweli mumewe kuwa anachokifanya mkewe huyo ni kuwadhalilisha wao na si yeye peke yake, na kumuomba baba Kibaki amuonye mkewe aache tabia yake hiyo ambayo inawakera.

wakimaliza wayaache mabango yao hapaohapo Ikulu ili Mwai kibaki akitoka awe anayaona na kumkumbusha kuwa kuna maoni ya akina mama kuhusu mkewe yanahitajika kufanyiwa kazi. hii inaweza kumsaidia mama Kibaki kupunguza jabza lakini kuna taarifa kuwa hata kibaki mwenyewe anamuogpa mkewe sasa sijui itakuwaje?

maoni yanakaribishwa.

0 Comments:

Post a Comment

<< Home